Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn 2PN + 1 full nội thất đẹp 2,950 tỷ! View bao quát nội khu và ngoại khu

Ngày đăng: 23/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Giá bán: 2 tỷ 950 (bao phí môi giới). Loại căn: 2PN + 1. Diện tích: 69,2m2. View: Bao quát nội khu và ngoại khu. Ban công: Đông Bắc tránh nắng chiều. Pháp lý: Sổ hồng đang vay ACB tầm 2,4 tỷ, không tất toán được. Tình trạng: Nhà đầy đủ nội thất như hình dọn vào ở ngay. Lệ phí trước bạ + bìa sổ: Khách mua đóng. Sẵn Pass xem nhà nhanh! Liên hệ: 0899396484Hoàng Quyến) để được tư vấn và giữ căn nhanh tay!

Xem thêm

Liên hệ:

089 939 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 2 WC
69.2 m²
42,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Rainbow – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PQ

Phạm Hoàng Quyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn 2PN + 1 full nội thất đẹp 2,950 tỷ! View bao quát nội khu và ngoại khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.