Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Studio tại Glory Heights 31,5m2 full nội thất

Ngày đăng: 22/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội hiếm có Sở hữu ngay căn studio 31,5m² GH3 Vinhomes Grand Park, chỉ 2,080 tỷ đã bao gồm mọi chi phí Tặng full nội thất như hình. Bạn đang tìm kiếm căn hộ vừa túi tiền, vị trí đẹp, tiềm năng đầu tư cao và dễ cho thuê? Đây chính là lựa chọn lý tưởng dành cho bạn! Căn hộ thuộc tòa GH3 kế cận Vincom Mega Mall lớn nhất miền Nam & công viên 36ha nổi bật nhất Đông Nam Á. Giá chỉ 2,08 tỷ, thấp hơn nhiều so với mặt bằng thị trường Tặng nội thất cao cấp, vào ở ngay. Diện tích 31,5m², thiết kế studio hiện đại, dễ cho thuê dài hạn hoặc làm căn hộ Airbnb. Vị trí trung tâm đại đô thị, nhiều tiện ích, dễ sinh lời hoặc cho thuê ổn định. Liên hệ ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

090 929 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,08 tỷ

1 WC
31.5 m²
66,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Glory Heights Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đặng Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Studio tại Glory Heights 31,5m2 full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.