Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ 2PN+ | 70m² View Thoáng - Giá Chỉ Từ 2,78 Tỷ Bao Thuế Phí - Sẵn Sổ Công Chứng Ngay !!!

Ngày đăng: 29/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN+ View Ngoại Khu, Hồ Bơi - giá từ 2,78 tỷ bao thuế phí - đã có sẵn SỔ. 1. Tông tin chi tiết căn hộ: Diện tích sử dụng: 70m² (thiết kế tối ưu không gian). Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, ban công rộng. Hướng nhà đón nắng sớm, tránh nắng chiều, không khí mát mẻ quanh năm. View: Thoáng đãng, không bị chắn, cực kỳ thư giãn và lý tưởng để an cư lâu dài. Nội thất: Bàn giao theo tiêu chuẩn chủ đầu tư, có nội thất đầy đủ. 2. Pháp lý tài chính. Sẵn sổ hồng. Giá bán: Từ 2,78 tỷ bao phí công chứng Phù hợp khách hàng mua ở hoặc đầu tư thanh khoản tốt. Dễ cho thuê khai thác dòng tiền ổn định dành cho nhà đầu tư. 3. Tiện ích nội ngoại khu vượt trội: * Công viên trung tâm 36ha với hồ điều hòa, biển nhân tạo, sân thể thao ngoài trời. * Rường học Vinschool, Bệnh viện Vinmec, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall ngay trong khu. * An ninh 24/7 cộng đồng cư dân văn minh, dân cư đã về ở đông đúc. * Giao thông kết nối thuận tiện đến Xa lộ Hà Nội, cao tốc Long Thành Dầu Giây, đường Vành Đai 3... - Liên hệ ngay để xem nhà thực tế hỗ trợ thủ tục sang tên nhanh chóng, uy tín! Em Quỳnh ạ 0909830277

Xem thêm

Liên hệ:

090 983 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,78 tỷ

70 m²
39,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909830277

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ 2PN+ | 70m² View Thoáng - Giá Chỉ Từ 2,78 Tỷ Bao Thuế Phí - Sẵn Sổ Công Chứng Ngay !!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.