Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse Lumiere Midtown Global City Quận 2, 31 tỷ thanh toán chỉ 6,2 tỷ nhận nhà. Tin thật 100%

Ngày đăng: 22/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Penthouse Lumiere Midtown - chỉ 8 căn đỉnh cao nằm tại Khu đô thị mới The Global City Quận 2. Vị Trí: Toà tháp CT7 khu căn hộ đẹp nhất nằm trong bộ sưu tập dòng Lumiere Servises. + Diện tích Penthouse: 182m2, 215m2. + Trần cao 9m, ban công rộng, view 360 độ sông rạch Chiếc, Kênh dào nhạc nước, Vịnh tình yêu. + Giá bán: 31 tỷ căn Penthouse. + Chính sách hiện tại từ CĐT Masterise Homes. + Thanh toán Nhanh Giãn: Tháng 4/2028: Chiết khấu 6%: 29,2 tỷ. + Thanh toán nhanh: CK 12%: 27,3 tỷ. + Thanh toán vay ngân hàng: CĐT hỗ trợ 0% lãi suất 22 tháng: Tháng 11/2027. Ân hạn 0% Gốc trong 34 tháng tới tháng 11/2028. + Bàn giao nhà: Tháng 8/2027, bàn giao nhà thô. + Chiết khấu nội thất 1 tỷ, hỗ trợ 36 tháng phí quản lý. + Pháp lý sở hữu lâu dài tài sản di sản xứng tầm. - Vì sao Penthouse Lumière Midtown là tài sản không thể bỏ qua? Vị trí kim cương Trung tâm đại đô thị The Global City, sát bên cao tốc Long Thành Dầu Giây, kết nối nhanh với Thủ Thiêm và Quận 1. Không gian sống độc bản Khác biệt hoàn toàn so với các căn hộ thông thường, nâng tầm trải nghiệm sống như resort giữa lòng thành phố. Tiềm năng tăng giá vượt trội The Global City được định vị là Downtown thứ hai của TP. HCM với tốc độ phát triển hạ tầng và tiện ích đột phá. Liên hệ Mr. Định: 0888217444Thông tin chi tiết layout, mặt bằng Penthouse). Nắm giỏ hàng chuyển nhượng Căn hộ từ 1PN - 4PN Lumiere MidTown. Nhận ký gởi căn hộ cho toàn bộ khu đô thị Lumiere MidTown và Masteri GrandView.

Xem thêm

Liên hệ:

088 821 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

31 tỷ

3 PN, 3 WC
215 m²
144,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyễn Gia Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse Lumiere Midtown Global City Quận 2, 31 tỷ thanh toán chỉ 6,2 tỷ nhận nhà. Tin thật 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.