Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất còn sót lại căn 2pn + sân vườn, giá gốc cđt. thích hợp ở - đầu tư cho thuê. lh 0906699169

Ngày đăng: 21/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Còn duy nhất 1 căn sân vườn giá gốc CĐT Diện tích: 84,54 Thiết kế : 2pn - 2wc - sân vườn. Hướng Đông Nam mát mẻ Giá gốc: 4 tỷ 533 -------------- - Hơn 30 tiện ích nội khu: Công viên xanh mát, hồ bơi gia nhiệt, phòng gym hiện đại, khu vui chơi trẻ em và siêu thị mini tiện lợi, BBQ, trạm sạc xe điện... - Bộ sưu tập Vườn 4 mùa: Vườn Xuân HARU (Tầng 4), Vườn Hạ NATSU (Tầng 10), Vườn Thu AKI (Tầng 16), Vườn Đông FUYU (Tầng 22). --------------- Căn hộ mang phong cách Nhật đầu tiên tại Thủ Đức. - Uy tín và thương hiệu CDT Vạn Xuân Group, các dự án luôn vượt tiến độ, 100% dự án có sổ trong 8 tháng sau khi nhận nhà. - Giá tốt hơn so với các dự án lân cận. Đang triển khai gia đoạn 1 giá F0 trực tiếp chủ đầu tư. - Bàn giao cao cấp Smart home. - Vị trí thích hợp đầu tư- An cư - Lập nghiệp . Thị Trường BĐS đang trong gia đoạn phục hồi và phát triển mạnh mẽ cùng với việc đồng bộ kết nối Hạ tầng Thủ Đức đang triển khai và hoàn thiện trong thời gian tới như Đường Vành Đai, Các tuyến Metro, Quốc Lộ 13 mở rộng, Đường Số 9 mặt tiền Dự án sẽ mở rộng lên 30m kết nối trực tiếp Đường Phạm Văn Đồng... ------------------- Anh chị quan tâm liên hệ: 0906699169 Huy Hoàng, để được hỗ trợ tư vấn, tham quan nhà mẫu (Call. zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

090 669 ****

Vị trí bản đồ

4,53 tỷ

2 PN, 2 WC
84.55 m²
53,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Ngọc Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất còn sót lại căn 2pn + sân vườn, giá gốc cđt. thích hợp ở - đầu tư cho thuê. lh 0906699169 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.