Tin đăng đã hết hạn.

One Verandah Mapletree - Duplex đã có sổ hồng 19,5 tỷ, 190m2, 4PN, 4WC, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, HCM

Ngày đăng: 20/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ One Verandah Mapletree tọa lạc tại Bát Nàn, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, đang được rao bán với giá 19,5 tỷ VND. Diện tích căn hộ lên đến 190m2, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi. - Căn hộ 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm + - Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Nam + - Không nội thất, thuận tiện để thiết kế theo phong cách riêng + - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu + Điểm cộng: - Phong thủy tốt, hướng cửa và ban công mang lại sự thịnh vượng + - Khu vực yên tĩnh, an ninh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình + Gần kề các tiện ích như: - Bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH), Bệnh viện Lê Văn Thịnh + - Siêu thị Winmart Diamond + - Công viên KDC Hà Đô, Công viên Lê Hữu Kiều, Công viên An Phú + - Trường THCS Lương Định Của, Trung tâm dạy bóng đá trẻ em Dương Minh Sài Gòn, Trường mầm non Em Maison + Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Trần Ngọc Khánh qua số điện thoại 0377949777

Xem thêm

Liên hệ:

037 794 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

4 PN, 4 WC
190 m²
102,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
One Verandah, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
M

Mr.khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết One Verandah Mapletree - Duplex đã có sổ hồng 19,5 tỷ, 190m2, 4PN, 4WC, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.