Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà siêu cưng giá siêu yêu ch dlusso, 1.965 tỷ, quận 2, 1pn-1wc, 52m2.

Ngày đăng: 18/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ D’Lusso nằm ở Nguyễn Thị Định, An Phú, Quận 2, HCM, là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. Với diện tích 52m2, căn hộ này có 1PN và 1WC, thiết kế mở, mang đến không gian thoáng đãng và thoải mái. - Giá chỉ 1,965 tỷ VND, siêu hợp lý cho một căn hộ sang trọng. - Nội thất cơ bản với các đồ dùng cần thiết như tủ lạnh, máy lạnh, giường và bàn ghế. - Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch. - Cuộc sống tiện nghi, thích hợp cho những ai yêu thích sự hiện đại và trẻ trung. Khu vực xung quanh: + Bệnh viện Lê Văn Thịnh gần đó. + Siêu thị Bách Hóa Xanh 60 đường 39, 323 Lê Văn Thịnh, và 419 Nguyễn Thị Định. + Trường mầm non 1 tháng 6 Cát Lái và trường mầm non quốc tế Global Ecokids - The CBD. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về căn hộ này qua 0926758809 và gặp Mạch Nhã Đình.

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

1 PN, 1 WC
52 m²
37,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D'Lusso, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Mạch Nhã Đình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà siêu cưng giá siêu yêu ch dlusso, 1.965 tỷ, quận 2, 1pn-1wc, 52m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.