Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ Cao Cấp Zeit River Thủ Thiêm 2PN View Đẹp

Ngày đăng: 22/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

[BÁN CĂN HỘ ZEIT RIVER THỦ THIÊM] Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp giữa trung tâm tài chính mới của TP.HCM! Vị trí: Zeit River Khu đô thị Thủ Thiêm, Quận 2 Tòa T2 | Tầng 9 View thoáng, yên tĩnh Diện tích: 80.84 m² 2 Phòng ngủ 2 WC Giá: 16.2 tỷ (All-in) Nội thất cơ bản Ưu điểm nổi bật: - Thiết kế hiện đại, không gian sống xanh chuẩn quốc tế - Tiện ích 5 sao: hồ bơi, gym, công viên, TTTM, an ninh 24/7 - Giao thông kết nối nhanh chóng với Quận 1, Bình Thạnh, Phú Nhuận - Tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng Thủ Thiêm hoàn thiện Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và hỗ trợ thủ tục pháp lý nhanh chóng!

Xem thêm

Liên hệ:

093 189 ****

Vị trí bản đồ

16,2 tỷ

2 PN, 2 WC
80.84 m²
200,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thủ Thiêm Zeit River, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MH

MD Realty HCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Cao Cấp Zeit River Thủ Thiêm 2PN View Đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.