Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC tại The CBD Premium Home - giá tốt uy tín

Ngày đăng: 20/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư The CBD Premium Home tọa lạc tại Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. + Căn hộ có diện tích 63m2, thiết kế 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi. + Nội thất cơ bản đã bao gồm điều hòa, tủ lạnh,... + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Nội khu đầy đủ tiện ích, trung tâm thương mại Gần trường mầm non, siêu thị, Bách Hóa Xanh, bệnh viện Liên hệ ngay Nhật Linh qua số 0929656900 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 965 ****

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
34,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The CBD Premium Home, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nhật Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC tại The CBD Premium Home - giá tốt uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.