Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC, 81m2 tại Homyland 2, Nguyễn Duy Trinh, Q2, HCM, 4,3 tỷ

Ngày đăng: 14/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Homyland 2, Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh là một căn hộ chung cư nổi bật với thiết kế hiện đại và công năng hoàn hảo. Căn hộ có diện tích 81m2, bao gồm 2 phòng ngủ + 2 toilet + bếp, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. Ưu điểm: - Thiết kế phòng ngủ: 2PN + 2WC/PT + bếp - Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Đông Nam, tạo phong thủy tốt cho gia chủ. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân. - Đang cho thuê 12tr/tháng - Giá chỉ 4,3 tỷ VND, phù hợp với chất lượng và vị trí đắc địa. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Lê Văn Thịnh - Siêu thị Bách Hóa Xanh 419 Nguyễn Thị Định và 60 đường 39 - Trường mầm non Úc Châu và ánh cầu vồng, CAE Leaders tiếng Mỹ giao tiếp cơ sở 10 - Công viên Lê Hữu Kiều, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. Căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn mang lại sự tiện nghi với nhiều tiện ích xung quanh. Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Dương Khuê qua số điện thoại 0903496668

Xem thêm

Liên hệ:

090 349 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
53,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Homyland (Khu căn hộ Homyland 1), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
DK

Dương Khuê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC, 81m2 tại Homyland 2, Nguyễn Duy Trinh, Q2, HCM, 4,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.