Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng căn 3pn block a3. giá tốt, thích hợp đầu tư - cho thuê, bao sang tên. lh 0906699169

Ngày đăng: 13/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng căn hộ 3pn - căn góc Block A3 dự án Eaton Park - Diên tích: 104m². 2pn - 2wc -Vị trí A3.0x.03 (tầng thấp) - View nôi khu và hồ bơi rất đẹp, tầng thấp thích hợp cho gia đình có người lớn tuổi, nhìn được nội khu thoáng đãng nhiều cây xanh, hồ bơi, vườn ươm... - Giá bán: 17 tỷ 820 (thương lượng khách thiện chí) - Đã thanh toán 10% cho cđt , đã có hđmb công chứng sang tên ngay. *** Đăc quyền riêng biệt dành riêng cho KH sở hữu tháp A3: + Đảo bếp. + Máy lạnh âm tường cho tất cả các phòng. + Bồn WC thông min. + Tủ lạnh. + Dịch vụ quản gia 24/7 --------------- Giá tốt, view đẹp, thích hợp đầu tư an cư tại khu vực. - Pháp lý vững chắc: Đủ điều kiện ký HĐMB ngay đợt đầu. - Tiềm năng tăng trưởng: Vị trí đắc địa, hạ tầng (vòng xoay nút giao An Phú, Cao tốc Long Thành Dầu Giây mở rộng, khu vực phía Đông luôn được chú trọng đẩy mạnh đầu tư công... ). - Vị trí dự án tiện kết nối các khu vực và trung tâm bằng tuyến đường cao tốc, tuyến Metro, đại lộ Mai Chí Thọ. --------------- * Chính sách thanh toán linh hoạt. - Chỉ thanh toán 5% ký ngay HĐMB, - Còn lại thanh toán 5%/ đợt (cách nhau 6 tháng) tối đa 30% đến khi nhận nhà. - Thanh toán giãn đến năm 2028. - Ngoài ra, ngân hàng hỗ trợ cho vay lên đến 70% với thời gian ân hạn gốc 2 năm Anh chị cần căn liên hệ: 0906699169 Hoàng (Call, zalo), để được hỗ trợ xem trực tiếp dự án, gửi bảng tính. NHẬN KÝ GƯỈ - TÌM CĂN THEO NHU CẦU!

Xem thêm

Liên hệ:

090 669 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,12 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
184,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Ngọc Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng căn 3pn block a3. giá tốt, thích hợp đầu tư - cho thuê, bao sang tên. lh 0906699169 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.