Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN 66.5m2 view vườn Nhật - siêu đẹp - giá siêu tốt chỉ 3.07 tỷ bao phí The Tropical - Vin Q9

Ngày đăng: 12/07/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay 2PN view vườn Nhật BS8 - The Tropical - Vinhomes Grand Park Quận 9 Giá tốt nhất thị trường! Trực tiếp từ CĐT - Diện tích lớn: 66.5m2 - 2PN Tầng trung View thoáng ký trực tiếp CĐT - Pháp lý an toàn . - Tiện ích đẳng cấp nội khu Beverly Solari: Hồ bơi resort, gym, BBQ, vườn thư giãn, gần Vincom Mega Mall, công viên 36ha, Vinschool - Giá bán: 3.070 tỷ Bao toàn bộ thuế phí, chưa VAT & KPBT - Hỗ trợ xem nhà 24/7. - Hỗ trợ các thủ tục mua bán, hồ sơ vay, ngân hàng. - Tư vấn chính xác, tận tâm, nhiệt tình. Cam kết chào đúng căn, đúng giá, đúng chính sách - Không chào ảo Liên hệ ngay: Em Cúc 0938237629 để được xem nhà thực tế và quyết định giữ suất ngay nhé

Xem thêm

Liên hệ:

093 823 ****

Vị trí bản đồ

3,07 tỷ

66.5 m²
46,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CL

Cúc Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN 66.5m2 view vườn Nhật - siêu đẹp - giá siêu tốt chỉ 3.07 tỷ bao phí The Tropical - Vin Q9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.