Tin đăng đã hết hạn.

Sky mansion 239m2 view trực diện sông giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 18/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn Sky Mansion là mẫu căn đặc biệt nhất dự án, nằm ở tháp Altaz, có view trực diện sông Sài Gòn. Chủ nhà thiện chí bán và xem nhà dễ dàng. - Diện tích: tim tường 239 m² , thông thủy 216 m² - Thiết kế: 4 phòng ngủ, 1 phòng làm việc, bếp ướt, bếp khô, sảnh chờ thang máy riêng, trục thang máy riêng, phòng người giúp việc, 2 lối đi riêng biệt. - Bàn giao NTCB, nhà mới, sạch sẽ. - View: ban công Tây Nam view Sông Sài Gòn, trung tâm TP - Có thể nhận nhà ngay để chuyển vào. - Tiện ích tháp Altaz xài riêng và đẳng cấp. - GIÁ ĐÃ BAO GỒM THUẾ, PHÍ CHUYỂN NHƯỢNG VÀ 5% RA SỔ HỒNG. * Không phát sinh thêm bất kỳ khoản phí nào cho khách mua.

Xem thêm

Liên hệ:

090 207 ****

Vị trí bản đồ

27,9 tỷ

5 PN, 4 WC
239 m²
116,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Feliz En Vista, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

THI MINH TAM LE

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sky mansion 239m2 view trực diện sông giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.