Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Safira Khang Điền, 5,25 tỷ, bao thuế phí 90m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, LH 0966062935

Ngày đăng: 11/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Safira Khang Điền tọa lạc tại Võ Chí Công, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh là căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có thiết kế 3PN + 2WC + bếp, với diện tích 90m2, giá bán chỉ 5,25 tỷ VND. Bao thuế phí. Ưu điểm của căn hộ bao gồm nội thất đầy đủ, giúp tiết kiệm thời gian và chi phí cho việc trang trí. Bên cạnh đó, phong thủy căn hộ được chú trọng, mang lại sự hài hòa và thịnh vượng cho cư dân. Không chỉ là nơi ở, căn hộ còn là không gian lý tưởng cho cuộc sống gia đình với các tiện ích như điều hòa, tủ lạnh,... Khu vực xung quanh. Khu vực xung quanh Safira Khang Điền có nhiều tiện ích như chợ sạch 24h, siêu thị bách hóa xanh, và các công viên như Melosa Garden, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Hệ thống trường học gần đó cũng đáp ứng nhu cầu giáo dục cho trẻ em. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0966062935 và tên Quảng Trần.

Xem thêm

Liên hệ:

096 606 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
58,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Safira Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0966062935

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Safira Khang Điền, 5,25 tỷ, bao thuế phí 90m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, LH 0966062935 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.