Tin đăng đã hết hạn.

Duplex Garden Villa - DT 560m2 - Gía 76 tỷ (Sân vườn, hồ bơi riêng)

Ngày đăng: 15/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

- Không hàng không đăng - đại lý môi giới uy tín - đăng tin nào thật tin đó. - Tin đăng chính chủ - tin thật - hình thật 100%. (Garden Villa - biệt thự villa biệt lập, riêng tư, có hồ bơi riêng trong chung cư Diamond Island). * Thông tin sản phẩm: - Loại nhà: Garden villa - 4 phòng ngủ thông tầng, 4 WC, 1 maid, 2 bếp, 2 kho, 1 phòng khách. - Diện tích tim tường: 560 m2 (gồm cả sân vườn, diện tích nhà, hồ bơi riêng). - Có 2 suất đâu xe riêng cố định cho riêng garden villa. - Giá bán có thương lượng đàm phán mạnh: 76 tỷ (đội ngũ hỗ trợ đàm phán giá). - Căn Garden Villa có giá hoàn thiện rẻ 135Tr/m2. - Bàn giao nội thất hạng sang - siêu sang trọng - thiết kế có gu vì gia chủ ở - Nhà đang trống (đi xem nhà báo trước 2 - 3 tiếng) - Hình thật 100% do đại lý chụp thực tế trong căn hộ đính kèm bài topic quảng cáo. - Căn hộ nằm ở vị trí đặc biệt: Ngoài sử dụng hồ bơi riêng, không gian sân vườn riêng. Căn garden villa còn có lối đi thẳng ra tầng tiện ích dự án thông ra thẳng các tiện ích lớn: Hồ bơi, gym, sân tennis, sân BBQ, khu vui chơi trẻ em... Vv.. Vv. - Pháp lý: Đã có sổ hồng (sở hữu lâu dài). - Hình ảnh thật 100% đinh kèm bài topic quảng cáo. - Số lượng căn hộ có diện tích lớn 353m2 rất hiếm ở thị trường chung và cũng rất hiếm ở chung cư Vista Verde - Khách hàng book lịch đi xem căn hộ sớm. * Khách hàng quan tâm căn hộ duplex Sky Villa, garden villa diện tích lớn, liên hệ Quỳnh House ạ. * Hỗ trợ xem nhà miễn phí: 0914992879 * Hỗ trợ tư vấn miễn phí: 093825406. * Đại lý hỗ trợ mẫu hợp đồng, thủ tục công chứng, sang tên từ A - Z miễn phí. * Chúc quý khách hàng sớm chọn được căn hộ ưng ý! * Note: Không hợp tác trung gian sales/đại lý agent môi giới ạ! Chỉ bán trực tiếp cho khách hàng có nhu cầu.

Xem thêm

Liên hệ:

091 499 ****

Vị trí bản đồ

76 tỷ

4 PN, 4 WC
560 m²
135,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Island – đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0914992879

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duplex Garden Villa - DT 560m2 - Gía 76 tỷ (Sân vườn, hồ bơi riêng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.