Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp - nội thất mới - 3PN - 138m2 - Dọn vào ở luôn - 13 tỷ + sổ hồng - view sông

Ngày đăng: 09/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Liên lạc 0938030122 để nhận thông tin cùng hình ảnh đầy đủ của căn hộ 3PN tại dự án Vista Verde và các dự án lân cận. 3PN 2WC - 138m2 - ban công Tây Nam nhìn sông trực diện. Tầng cao đón gió thoáng mát quanh năm. Khu tiện ích dành cho cư dân với đầy đủ tiện nghi hồ bơi, xông hơi, phòng gym, sảnh tiệc... Chuỗi các cửa hàng và siêu thị ngay trong phạm vi chung cư. Nhà trẻ và trường học gần bên. Cách bệnh viện Lê Văn Thịnh chỉ 2km, tiện lợi cho sức khỏe. Gần công viên Lê Hữu Kiều và An Phú, lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Siêu thị Bách Hóa Xanh gần đó giúp đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay với Trần Hạnh Quyên qua số 0938030122 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 803 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 2 WC
138 m²
94,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938030122

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp - nội thất mới - 3PN - 138m2 - Dọn vào ở luôn - 13 tỷ + sổ hồng - view sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.