Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ officetel Lexington An Phú Quận 2, DT 33m2, ở và làm VP. Giá tốt: 1.790 tỷ

Ngày đăng: 07/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhiều căn officetel giá tốt tại block E - chung cư Lexington. Số 67 Mai Chí Thọ, An Phú P. Bình Trưng mới. Vị trí trung tâm thuận lợi mọi mặt, giao thông thuận tiện, gần ga Metro, có tuyến xe buýt điện đi các quận khác. - Diện tích 33m², 40m², giá chỉ từ 1.790 tỷ. Nội thất cơ bản. - Hỗ trợ vay bank lên tới 70%. Công năng: Có thể sử dụng làm văn phòng (được phép đăng ký kinh doanh, đăng ký địa chỉ kinh doanh), Hoặc có thể làm căn hộ lưu trú được quyền lợi như 1 cư dân tại đây, được phép sử dụng tiện ích miễn phí như phòng tập gym, hồ bơi, và các tiện ích khác. Anh chị quan tâm liên hệ em Quỳnh. Phone, zalo: 0383128567

Xem thêm

Liên hệ:

038 312 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
54,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lexington Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HQ

Hồng Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ officetel Lexington An Phú Quận 2, DT 33m2, ở và làm VP. Giá tốt: 1.790 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.