Tin đăng đã hết hạn.

Tháp L - Đã có sổ - 8,25 tỷ bao trọn 93m2, 2PN, 2WC, nội thất cơ bản - ban công Đông Nam nội khu

Ngày đăng: 08/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Mới chào bán. Căn hộ có thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ + 2WC, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Giá chỉ 8,25 tỷ VND bao thuế phí cho diện tích 93m2. Ưu điểm là căn hộ đã có sổ - ban công Đông Nam không nắng gắt - Tầng cao - diện tích lớn. Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, giúp tiết kiệm chi phí mua sắm. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Là tháp có mật độ cư dân ít nhất - Tiện ích nội khu miễn phí như hồ bơi, xông hơi, gym,... Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện Lê Văn Thịnh, công viên KDC Hà Đô, trường mầm non The First Academy - TFA, và siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua 0938030122 em Quyên.

Xem thêm

Liên hệ:

093 803 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

2 PN, 2 WC
93 m²
88,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938030122

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tháp L - Đã có sổ - 8,25 tỷ bao trọn 93m2, 2PN, 2WC, nội thất cơ bản - ban công Đông Nam nội khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.