Tin đăng đã hết hạn.

The River - Bán căn hộ Duplex hàng hiếm

Ngày đăng: 25/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn Duplex 3PN view nội khu. Giá: 36 tỷ. Loại căn: 128m2 sàn - 3PN. Hướng: Hồ bơi. Hiện trạng: Thô. Price: 36 B. Layout: 128m2 - 3BR. View: Pool. Interior Situation: Unfinished. Contact: 0909791186 - Trương Tùng 24/7. Chuyên chuyển nhượng/cho thuê căn hộ tại Thủ Thiêm.

Xem thêm

Liên hệ:

090 979 ****

Vị trí bản đồ

36 tỷ

3 PN, 2 WC
128 m²
281,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The River Thủ Thiêm, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trương Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The River - Bán căn hộ Duplex hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.