Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ full nội thất mới tại Opal Riverside, 4,3 tỷ, 71 m2

Ngày đăng: 29/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Opal Riverside tọa lạc tại Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái. + Diện tích: 71 m2 + 2 phòng ngủ + 2 toilet + Hướng cửa chính: Đông Bắc + Hướng ban công: Tây Nam + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... Giá bán: 4,3 tỷ VND. Căn hộ nổi bật với không gian sống rộng rãi, ánh sáng tự nhiên chan hòa, mang đến cảm giác thoải mái và dễ chịu cho cư dân. Tầng cao, view hồ bơi, ban công ngắm trọn Landmark, sông Sài Gòn Địa điểm tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện Vạn Phúc City, công viên Điện Ảnh, và hệ thống siêu thị WinMart+ cùng Bách Hóa Xanh. Hệ thống trường học đa dạng từ mầm non đến các cơ sở quốc tế, giúp đáp ứng nhu cầu giáo dục cho gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Hạnh Opal Home 0909892122

Xem thêm

Liên hệ:

090 989 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
60,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Opal Riverside, Đ. Số 10, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Ms. Hạnh Opal Home

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ full nội thất mới tại Opal Riverside, 4,3 tỷ, 71 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.