Tin đăng đã hết hạn.

(Hàng hiếm) Căn hộ Citi Soho tầng 20 - Căn góc siêu đẹp - Giá tốt nhất hiện tại

Ngày đăng: 23/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

(Hàng hiếm) Căn hộ Citi Soho tầng 20 - Căn góc siêu đẹp. Giá tốt nhất hiện tại. Nhà rộng nhất khu, 61m2, 2PN/2WC, căn góc có 2 mặt thoáng đãng, gió mát cả ngày. Tầng cao view cực đẹp, hạn chế tiếng ồn và côn trùng. Nhà rất đẹp, dọn vào ở ngay, phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ an cư lạc nghiệp. Chủ nhà hiền lành, dễ thương, lịch sự. Thiện chí bán 2.55 tỷ. (căn thường 58 - 59m2 ở đây đã giao dịch 2.4 tỷ, căn này là căn góc nên giá rất tốt hiện tại). Gia chủ hiền lành và sạch sẽ, nhà con rất mới. Vì lí do bảo mật em không đăng đủ hình ảnh. Liên hệ: Em Tiến 0369682369, mở cửa xem nhà, làm việc chính chủ (Em là cư dân Citi Soho nên hỗ trợ quý Anh/Chị xem nhà cực kì nhanh và tiện lợi). Citi Home - Citi Soho - Citi Esto - Citi Alto - Citi Grand #citihome #citisoho #citiesto #citialto #citigrand.

Xem thêm

Liên hệ:

036 968 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
41,8 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết (Hàng hiếm) Căn hộ Citi Soho tầng 20 - Căn góc siêu đẹp - Giá tốt nhất hiện tại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.