Tin đăng đã hết hạn.

BÁN Penthouse Q2, Thảo điền, Thành phố Thủ đức.

Ngày đăng: 20/06/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Số 30 đường 11, Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh Diện tích sử dụng thực tế: 407,33 m² Diện tích sổ: 266,49 m² Số tầng: 3 tầng - Sân thượng Số phòng: - 02 phòng ngủ master (tọa lạc tại tầng 32) - 01 phòng làm việc tại tầng 31 (có thể chuyển đổi thành phòng ngủ master) - Đặc biệt: Có thang máy riêng bên trong căn hộ. Full nội thất cao cấp Có quầy bar riêng trong căn hộ Giá bán 82,5 tỷ. Sổ hồng (đã bao gồm toàn bộ nội thất cao cấp0932685123 zalo Loan Chủ sở hữu có thể tự do điều chỉnh, thiết kế lại theo nhu cầu cá nhân. Số tầng: 4 tầng (bao gồm 01 tầng lửng) Số phòng: 02 phòng ngủ master 02 phòng ngủ thường 01 phòng giúp việc Công năng phân tầng: Tầng 31: Khu sinh hoạt chung Tầng 32: Phòng ngủ Tầng lửng (Tầng 33): Khu vực giải trí / thư giãn. Thanh toán: Tiền mặt.

Xem thêm

Liên hệ:

093 268 ****

Vị trí bản đồ

82,5 tỷ

4 PN
266.49 m²
309,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Q2 Thảo Điền (tên cũ là Glenwood Maison Thảo Điền), P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thái Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN Penthouse Q2, Thảo điền, Thành phố Thủ đức. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.