Tin đăng đã hết hạn.

Căn 1PN diện tích lên đến ~ 50m2 chỉ 2.55 tỷ - Khu cao cấp The Tropical

Ngày đăng: 20/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1PN diện tích lớn đến ~50m2 có thể thiết kế lên đến 2PN. Loại 1PN + /1WC có thêm khoảng phòng khách rộng. Giá bán: 2,55 tỷ (đã bao gồm thuế, phí sổ và phí sang tên). Chủ nhà đang vay 2,1 tỷ ViettinBank cần bên mua hỗ trợ tất toán khoản vay, hoặc hỗ trợ chuyển khoản vay (có thể thương lượng thêm). Cách vài bước chân đến: Trạm Vinbus. Quảng trường ánh sáng trung tâm. Vincom Mega Mall Trung tâm thương mại lớn nhất TP. Thủ Đức. Cam kết: Nhà có sẵn xem ngay trong ngày. Thông tin chính xác giá thật không tư vấn giá ảo. --- Liên hệ xem nhà và tư vấn 24/7: 0947848989Phạm Anh).

Xem thêm

Liên hệ:

094 784 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

1 PN, 1 WC
47.6 m²
53,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PA

Phạm Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn 1PN diện tích lên đến ~ 50m2 chỉ 2.55 tỷ - Khu cao cấp The Tropical - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.