Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán Chung Cư Full Nội Thất Giá Giảm Mạnh

Ngày đăng: 13/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Him Lam Phú An tọa lạc tại Đường Thủy Lợi, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh, với thiết kế hiện đại và thông thoáng. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái. - Diện tích: 69m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. - Kết nối giao thông thuận tiện với các khu vực lân cận như Quận 1, Quận 3 và Sân bay Tân Sơn Nhất. Điểm đặc biệt: - Phong thủy tốt, không gian sống thoải mái và yên tĩnh. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Giới thiệu tổng quan dự án: Dự án Him Lam Phú An được đầu tư bởi Him Lam, thiết kế hiện đại với các tiện ích như hồ bơi chuẩn resort, siêu thị, cafe, phòng sinh hoạt cộng đồng, khu vui chơi trẻ em và nhiều tiện ích khác phục vụ cho cư dân. Xung quanh dự án có nhiều tiện ích như: - Siêu thị Bách Hóa Xanh, siêu thị Genshai. - Công viên chung cư 9 view, công viên Phước Bình. - Trường Cao đẳng Công nghệ Y - Dược Việt Nam. - Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - JSC. Để tìm hiểu thêm về căn hộ này hoặc để được tư vấn chi tiết, vui lòng liên hệ Trần Tiên qua số điện thoại 0929698374

Xem thêm

Liên hệ:

092 969 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,28 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
33,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Him Lam Phú An, Đ. Thủy Lợi, P. Phước Long A, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Tiên Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán Chung Cư Full Nội Thất Giá Giảm Mạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.