Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH Vinhomes 2PN + chỉ 3.2 tỷ, rẻ hơn mua mới đến 700tr. LH Tuân 0908494861

Ngày đăng: 20/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Giá tốt căn 2PN + 2WC - S7.02 - 1x. View hồ bơi, giá gốc 3.7 tỷ, bán 3,2 tỷ (DT 69.2m²). (Đã có sổ hồng). Thông thủy 63.2m². Tiện ích nội khu: - Công viên ánh sáng 36ha. - Bãi biển nhân tạo, có khu vực tiệc nướng BBQ. - Tiện ích xung quanh: Circle K, Family Mart, Start Buck, Highland, Pharmacity, Vinschool. Và Vincom Mall lớn nhất miền Nam sẽ được khai trương vào tháng 6 năm sau. - Khu vực an ninh tuyệt đối 24/24, dân cư văn minh. Hiện tại nhiều căn hộ đã bắt đầu có sổ hồng, có thể mua bán sang tên ngay! Giỏ hàng cập nhật liên tục, tổng hợp nhiều căn khu Origami đang cần bán nhanh, giá cực tốt, bớt lộc mạnh cho khách thiện chí. Ngoài ra em còn nhận booking và bán mới giỏ hàng phân khu Origami từ chủ đầu tư, tất cả các sản phẩm đều được hỗ trợ vay 70% giá bán. Ân hạn gốc 12 tháng kể từ khi khách mua và làm hồ sơ vay mới. - Thanh toán 10% kí hợp đồng mua bán. - Thanh toán 15% nhận nhà ở ngay. - Ngân hàng hỗ trợ lãi 0% lên tới 18 tháng. - 24 tháng tiếp theo không áp lực ngân hàng khi chủ đầu tư hỗ trợ khoản lãi 8%/năm, phần lãi phát sinh vượt quá khách sẽ tự thanh toán. Anh chị liên hệ em Tuấn 0908494861 để được tư vấn thêm nhiều chính sách ưu đãi, hỗ trợ xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 849 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 2 WC
69.2 m²
46,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH Vinhomes 2PN + chỉ 3.2 tỷ, rẻ hơn mua mới đến 700tr. LH Tuân 0908494861 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.