Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ Masteri An Phú Quận 2 DT 52m2 1PN 1WC, Giá 1 Tỷ 080 nội thất đầy đủ

Ngày đăng: 16/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Masteri An Phú tọa lạc tại Xa Lộ Hà Nội, Thảo Điền, Quận 2. - Diện tích 52m2, thiết kế thông minh. - 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh. Điểm nhấn của căn hộ là không gian sống hiện đại, pháp lý đầy đủ, tạo điều kiện thuận lợi cho việc sinh sống và đầu tư. Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình và những người trẻ tuổi. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện Y Dược Sài Gòn - JSC. - Trạm y tế Phường Phước Long B. - Công viên chung cư 9 view. - Siêu thị Bách hóa Xanh 182 Đỗ Xuân Hợp. - Trường tư thục Ngô Thời Nhiệm. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết về căn hộ. Thành Minh 0906233874

Xem thêm

Liên hệ:

090 623 ****

Vị trí bản đồ

1,08 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
20,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Thành Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ Masteri An Phú Quận 2 DT 52m2 1PN 1WC, Giá 1 Tỷ 080 nội thất đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.