Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Citi Home, Cát Lái, Q2, căn 2 PN + 2 WC, view đẹp, giá ưu đãi

Ngày đăng: 06/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Citi Home tại Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh đang có giá cực hot 1,99 tỷ VND. Với diện tích 64m2, căn hộ này gồm 2PN, 2WC, hướng cửa Bắc và ban công Nam, phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Nội thất full đủ tiện nghi với sofa, tủ lạnh, máy giặt, và giường ngủ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng. Tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Lê Văn Thịnh. + Siêu thị Family, Win mark, King Food... + Chợ truyền thống. + Trường Đại Học UMT. + Trường Tiểu học Mỹ Thuỷ, THCS Cát Lái. + Công viên, BBQ, hồ bơi, sân vận động, thể thao ngoài trời. + An ninh 24/7. Cơ hội không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay Tuấn Kiệt qua số 0931328985 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
31,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Citi Home, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Tran Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Citi Home, Cát Lái, Q2, căn 2 PN + 2 WC, view đẹp, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.