Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 2PN Masteri An Phú, nhà cực đẹp - giá cực tốt. LH 0908606110

Ngày đăng: 06/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ 2PN Masteri An Phú, nhà cực đẹp - giá cực tốt. ĐẢM BẢO NHÀ ĐẸP NHƯ HÌNH, NỘI THẤT THIẾT KẾ RIÊNG CỰC ĐẸP + ) Diện tích 71m2 với 2 phòng ngủ (2PN), 2 phòng tắm (2WC) và 1 phòng khách. + ) Bán full nội thất thiết kế cực đẹp - chỉ cần xách vali vào và ở. + ) Pháp lý chuẩn chỉnh sổ sẵn - Công chứng ngay. + ) Ngân hàng có hỗ trợ vay. + Giá bán chỉ: 6,7 tỷ. Ngoài ra, dự án còn có nhiều tiện ích nội khu như hồ bơi, phòng gym, khu BBQ trên không và khu vui chơi trẻ em. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị Vincom, Mega Mall, Kingfood, Con Cưng, siêu thị An Phú, siêu thị Genshai.. - Công viên Dạ Cầu Sài Gòn 1, Công viên An Phú, Công viên Thảo Điền. - Trường Tiểu Học Nguyễn Hiền, Shichida An Phú, European International School HCMC. - Bệnh viện Quốc Tế Thảo Điền. - Cách ga metro chỉ 500m. - Gần nhà hàng Nhật, Hàn.. Quán coffee, tiệm bánh.. Chi tiết dự án: Căn hộ Masteri An Phú được đầu tư bởi Thảo Điền Investment, với thiết kế gồm 2 block cao 41 tầng. Liên hệ: 0908606110Helen). Văn phòng ngay tại dự án - giữ sẵn keys nhiều căn - hỗ trợ 24/7. Địa chỉ: 179 Võ Nguyên Giáp, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh. Chuyên mua bán - cho thuê căn hộ tại Masteri.

Xem thêm

Liên hệ:

090 860 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
92,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908606110

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 2PN Masteri An Phú, nhà cực đẹp - giá cực tốt. LH 0908606110 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.