Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ view sông tại Thủ Đức chính chủ

Ngày đăng: 07/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Opal Riverside tọa lạc tại Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, sở hữu vị trí đắc địa gần trung tâm TP.HCM và sân bay Tân Sơn Nhất. Với diện tích 71m2, căn hộ thiết kế hiện đại, thông minh, tối ưu ánh sáng tự nhiên. - 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 phòng khách. - Giá bán: 1,695 tỷ VND. - Hồ bơi tràn 500m2, công viên 8000m2, shophouse thương mại, gym, spa, trường mầm non, khu vui chơi trẻ em, bến du thuyền. Căn hộ Opal Riverside mang lại phong thủy tốt, không gian sống lý tưởng cho gia đình với nhiều tiện ích hiện đại và không gian xanh. Chi tiết dự án: Dự án Opal Riverside gồm 3 Block (A1, A2, B) với tổng cộng 600 căn hộ từ 50m2 đến 90m2 và 10 căn penthouse từ 250-300m2. Dự án nổi bật với thiết kế hiện đại và các tiện ích phong phú, dễ dàng di chuyển đến các tiện ích xung quanh như Giga Mall (800m). Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0778401077 và gặp Minh Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

077 840 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
23,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Opal Riverside, Đ. Số 10, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Minh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ view sông tại Thủ Đức chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.