Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2PN Crest căn góc, tầng cao, có bồn tắm

Ngày đăng: 02/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Quí Ngọc 37Realty thổ địa Metropole, mở văn phòng tại dự án từ năm 2022. Bán căn 2PN Metropole, giai đoạn 2 Crest: - Diện tích 94m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, có bồn tắm nằm. - Tầng cao, căn góc, view sông Sala và Landmark 81. - Hiện trạng nội thất cơ bản bàn giao từ CĐT. - Giá bán 20.8 tỷ chưa bao gồm 5% sổ. - Đang có HĐ thuê. Liên hệ Ngọc 0909863341 chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 986 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

20,8 tỷ

2 PN, 2 WC
94 m²
221,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Crest Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Q3

Quí Ngọc 37Realty

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2PN Crest căn góc, tầng cao, có bồn tắm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.