Tin đăng đã hết hạn.

HIẾM! Bán Gấp căn hộ 5 phòng ngủ Imperia An Phú Quận 2 sẵn Sổ DT lớn 1sàn riêng tư Gía tốt 18,5 tỷ

Ngày đăng: 31/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HIẾM CÓ KHÓ TÌM! CĂN HỘ 5 PHÒNG NGỦ - IMPERIA AN PHÚ, QUẬN 2 DIỆN TÍCH SIÊU LỚN GIÁ TỐT 18,5 TỶ SỔ SẴN SANG TÊN NGAY! Căn hộ cực hiếm: 1 sàn riêng biệt chỉ duy nhất 1 căn duy nhất trong Imperia và cùng khu vực! 5 phòng ngủ rộng thoáng, cực kỳ lý tưởng cho gia đình đông người hoặc kết hợp ở làm việc nghỉ dưỡng Diện tích lớn: Hiếm có trên thị trường không gian sống sang trọng, riêng tư như biệt thự trên không Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay Giá bán: Chỉ 18,5 tỷ cực tốt cho căn hộ đẳng cấp và hiếm như thế này! Tiện ích nội khu đầy đủ: hồ bơi, gym, sân tennis, siêu thị, trường học quốc tế Không gian sống xanh mát, an ninh tuyệt đối cư dân văn minh Liên hệ ngay 0903979910

Xem thêm

Liên hệ:

090 397 ****

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

5 PN, 4 WC
262 m²
70,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Imperia An Phú, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
DV

Doan Cam Van

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HIẾM! Bán Gấp căn hộ 5 phòng ngủ Imperia An Phú Quận 2 sẵn Sổ DT lớn 1sàn riêng tư Gía tốt 18,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.