Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 220 triệu/m2 sở hữu ngay căn 3PN đẹp, NTCB tại The Crest thuộc phân khu The Metropole

Ngày đăng: 06/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nội dung: View nhìn về phân khu 1 Galleria và tầm view Landmark 81. - Diện tích lớn: 129m2. - Thiết kế: 3PN, 2WC. - Bàn giao cơ bản: Rèm, 2 bếp ướt và khô (rất hiếm dự án có được), máy lạnh âm trần, tủ lạnh 2 cánh, máy giặt, hệ thống tủ đồ hiện đại, máy hấp = Dường như đã gần Full NT. - Thiết kế không khác gì khách sạn khi toilet phòng Master có bồn tắm. - Giá bán siêu hấp dẫn chỉ 220 triệu/m2 ~ 28 tỷ (giá rất cạnh tranh so với cùng khu vực). - Đầu tư có thể cho thuê thu về 60 triệu mỗi tháng hoặc đầu tư thêm full NT thu về 70 triệu. Liên hệ em Hạnh 0912080592 đi xem dự án hot nhất hiện tại và tương lai khi Trump Tower làm hàng xóm thì giá Thủ Thiêm sẽ là 3xx triệu/m2. Đầu tư ngay bây giờ sinh lời sau này.

Xem thêm

Liên hệ:

091 208 ****

Vị trí bản đồ

28,38 tỷ

3 PN, 2 WC
129 m²
220 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Crest Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VC

Võ Hoàng Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 220 triệu/m2 sở hữu ngay căn 3PN đẹp, NTCB tại The Crest thuộc phân khu The Metropole - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.