Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ New City Thủ Thiêm

Ngày đăng: 25/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 3 PHÒNG NGỦ CAO CẤP CHUNG CƯ NEW CITY THỦ THIÊM Vị trí trung tâm Diện tích rộng rãi Giá trị đầu tư bền vững = Thông tin chi tiết: Diện tích: 133m² Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Phòng khách + bếp rộng thoáng Nội thất: Nhà bàn giao cơ bản từ chủ đầu tư, tiện thi công theo gu thẩm mỹ riêng Giá bán: 9.8 tỷ đồng Ưu điểm nổi bật: Thiết kế không gian sống tối ưu, ánh sáng và gió tự nhiên vào mọi phòng View thông thoáng, không bị chắn, tạo cảm giác thư thái mỗi ngày Nằm trong khu phức hợp cao cấp, đầy đủ tiện ích: hồ bơi, phòng gym, công viên, siêu thị, trường học, bảo vệ 24/7 Vị trí đắc địa: Giao thông thuận tiện, gần trung tâm thành phố, kết nối dễ dàng với Quận 1, Quận 2, Thủ Thiêm Phù hợp cho: Gia đình 3 5 người cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi Nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản vị trí vàng, tiềm năng tăng giá ổn định Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận tư vấn chi tiết. Sở hữu không gian sống đẳng cấp giữa lòng thành phố chỉ với 9.8 tỷ đồng

Xem thêm

Liên hệ:

093 821 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

3 PN, 2 WC
133 m²
73,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
New City Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Kim Thông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ New City Thủ Thiêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.