Tin đăng đã hết hạn.

Update: 1PN giá 6.2 tỷ, 2PN 89m2 giá 9.6 tỷ, 105m2 giá 10.9 tỷ- 3PN 123m2 14.5 tỷ- 4PN 180m2 22 tỷ

Ngày đăng: 30/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Estella Heights - căn hộ cao cấp view sông Sài Gòn. Chuyên viên tư vấn: Tiểu Lam. Hotline: 0908199932Zalo/Viber/iMessage). Email: Tieulambdssg@gmail.com Kính gửi tới khách hàng tham khảo list căn hộ đang chào bán tại Estella Heights: 1. Căn 1 phòng ngủ: * 59m2 - View The Estella: O Tầng trung, full nội thất hiện đại. O Giá: 5.9 - 6.9 tỷ. * 59m2 - View xa lộ Hà Nội: O Tầng cao, nội thất Châu Âu. O Giá: 6.5 - 8 tỷ. 2. Căn 2 phòng ngủ: * 89m2 - 2PN, 2WC: O View thoáng, full nội thất. O Giá: 9.6 - 10.5 tỷ. * 100m2 - 2PN, 2WC: O View thoáng mát, nhà cơ bản. O Giá: 10.9 - 12 tỷ. * 102m2, 104m2 - 2PN, 2WC: O Căn góc, đầy đủ nội thất cao cấp. O Giá: 9.5 - 11.5 tỷ. 3. Căn 3 phòng ngủ: * 125m2, 130m2 - 3PN, 3WC: O View thoáng, full nội thất. O Giá: 14.5 - 16.5 tỷ. * 137m2 - 3PN, 3WC: O View thoáng, nội thất cao cấp. O Giá: 17 - 20 tỷ. * 142m2 - 3PN, 3WC: O View thoáng mát, nhà cơ bản. O Giá: 15.9 - 20 tỷ. * 150m2, 156m2 - 3PN, 3WC: O Tầng cao, nội thất hiện đại. O Giá: 16.5 - 19 tỷ. 4. Căn 4 phòng ngủ: * 180m2 - 4PN, 3WC: O Tầng cao, nội thất hiện đại. O Giá: 22 - 25 tỷ. * Duplex 3PN 123m2 giá 14.5 tỷ all in, có sổ hồng, sẵn hợp đồng thuê cho khách đầu tư. Em xin cam kết: - Giá tốt nhất thị trường. - Hỗ trợ xem nhà 24/7. - Pháp lý minh bạch. - Hỗ trợ thủ tục sang tên nhanh chóng. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà. Cám ơn quý Khách hàng đã dành thời gian xem tin, chúc Anh Chị ngày mới tràn đầy năng lượng!

Xem thêm

Liên hệ:

090 819 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

2 PN, 2 WC
123 m²
117,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Estella Heights, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Tiểu Lam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Update: 1PN giá 6.2 tỷ, 2PN 89m2 giá 9.6 tỷ, 105m2 giá 10.9 tỷ- 3PN 123m2 14.5 tỷ- 4PN 180m2 22 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.