Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Linh Tây Tower phạm văn đồng. View đông nam. Sổ hồng riêng. Căn góc

Ngày đăng: 20/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7

Cần bán Căn góc chung cư Linh Tây Tower.
Diện tích 71m2 Thông thuỷ 63.5m2.
Nhà 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.
Căn góc view tầng cao. Cửa sổ view đông nam. Đông bắc nên mát mẻ.
Giá: 2.650 tỷ - giá tốt khu vực.
Sổ riêng sở hữu lâu dài - vay bank thoải mái.
Lh xem nhà: Vũ 0935901913 zalo.
Hình ảnh thông tin thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

093 590 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
70.8 m²
37,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Căn hộ Linh Tây Tower, Đ. Đào Trinh Nhất, P. Linh Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0935901913

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Linh Tây Tower phạm văn đồng. View đông nam. Sổ hồng riêng. Căn góc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.