Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ đạt gia residence - q. thủ đức, dt62m2, 2pn/2wc - giá 1 tỷ 640 - nội thất đầy đủ

Ngày đăng: 24/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ ĐẠT GIA RESIDENCE QUẬN THỦ ĐỨC
Vị trí: Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, TP. Thủ Đức (TP.HCM)

Diện tích: 62m²
Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh
Giá bán: 1 tỷ 640 triệu (thương lượng nhẹ)
Tình trạng: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Nội thất: Đầy đủ chỉ cần xách vali vào ở ngay

Căn hộ nằm ở tầng trung, view thoáng mát, không bị chắn.
Thiết kế hiện đại, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên.
Nội thất gồm: máy lạnh, tủ lạnh, máy giặt, giường, tủ, bếp từ, máy hút mùi, rèm cửa, sofa, bàn ăn...
Không gian sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình nhỏ

Tiện ích nội khu:
Hồ bơi rộng rãi cho người lớn và trẻ em
Công viên cây xanh, khu BBQ, sân chơi trẻ em
Siêu thị mini, quán cà phê, nhà thuốc, nhà trẻ nội khu
Bãi đậu xe rộng rãi, có tầng hầm
Bảo vệ 24/7, camera an ninh toàn khu
Phí quản lý hợp lý

Tiện ích ngoại khu khu vực lân cận:
Chợ Tam Hà, Coopmart Bình Phước, Vincom Thủ Đức, Mega Market,... chỉ trong bán kính 3km
Gần trường học các cấp, bệnh viện Thủ Đức, Đại học SPKT, Đại học Ngân Hàng
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, văn minh

Liên hệ: Minh Đức , SDT:0927507133 để xem căn hộ trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

092 750 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,64 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
26,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đạt Gia Residence, Đ. Cây Keo, P. Tam Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Minh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ đạt gia residence - q. thủ đức, dt62m2, 2pn/2wc - giá 1 tỷ 640 - nội thất đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.