Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Estella Heights, 125m2, giá 14.2 tỷ, full nội thất tại An Phú, Q2, HCM

Ngày đăng: 17/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Estella Heights tại An Phú, Quận 2, TP. HCM.
- Căn hộ 3PN, 2WC, diện tích 125m2, giá 14.2 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ, thuận tiện cho cuộc sống hiện đại.
- Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Đông, phù hợp với phong thủy.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Tin thật 100% - giá tốt nhất thị trường T5/2025.
Estella Heights biểu tượng sống đẳng cấp giữa trung tâm An Phú Tp. Thủ Đức.
Sở hữu ngay căn hộ cao cấp Singapore giữa lòng Quận 2, giỏ hàng đa dạng từ 1PN - 4PN - Duplex - Penthouse, giá thật view đẹp pháp lý rõ ràng!

Cập nhật giá bán từ PKD chính thức giỏ hàng hơn 399 căn:

- Căn hộ 2PN (89m2; 105m²):
Nội thất cơ bản đến full Hàn Quốc, view hồ bơi, Xa Lộ, tầng cao thoáng mát.
Giá từ: 9.5 tỷ - 12.5 tỷ.

- Căn hộ 3PN (125m2; 150m²):
View xa lộ, thành phố, hồ bơi, full nội thất hiện đại.
Thiết kế 3WC, phòng khách lớn, nhiều căn góc siêu đẹp.
Giá từ: 14.2 tỷ - 20 tỷ.

- Căn hộ 4PN (180m²):
Tầng cao, view cực thoáng, nội thất sang trọng.
Không gian lý tưởng cho đại gia đình hoặc khách VIP.
Giá từ: 28tỷ - 40 tỷ.

- Căn Duplex Penthouse (từ 123m2; 330m²):
View Panorama toàn cảnh Thảo Điền Landmark 81 Cầu Sài Gòn.
Thiết kế thông tầng, trần cao 5m, ban công rộng rãi.
Giá từ: 16 tỷ - 40 tỷ.

Tiện ích nội khu chuẩn 5 sao phong cách Singapore:
+ Hồ bơi vô cực & hồ bơi trẻ em riêng biệt.
+ Rạp chiếu phim mini, lounge giải trí, khu BBQ, sân tennis.
+ Phòng gym, yoga, khu thiền, phòng sauna.
+ Khu vui chơi trẻ em trong nhà & ngoài trời.
+ Vườn treo, đường chạy bộ 400m, mật độ cây xanh 70%.
+ Trung tâm thương mại dưới căn hộ có xe đưa đón riêng về Thảo Điền An Phú.

Khu vực xung quanh:
- Gần bệnh viện Bưu Điện, bệnh viện quốc tế Thảo Điền.
- Công viên Thảo Điền, công viên An Phú, công viên Dạ Cầu Sài Gòn 1.
- Siêu thị Mẹ Bầu và Em Bé Con Cưng, siêu thị An Phú, siêu thị Genshai.
- Trường Shichida An Phú, European International School HCMC, Trường Tiểu Học Nguyễn Hiền.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0938839139 hoặc liên hệ với Mai Như Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

093 883 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

3 PN, 2 WC
125 m²
113,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Estella Heights, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Văn Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Estella Heights, 125m2, giá 14.2 tỷ, full nội thất tại An Phú, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.