Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng độc quyền the opus one-căn hộ hạng sang nhất vinhomes grand park

Ngày đăng: 14/05/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

THE OPUS ONE PHÂN KHU HẠNG SANG NHẤT TẠI VINHOMES GRAND PARK
Tuyệt tác kiến tạo bởi cú bắt tay chiến lược giữa Vinhomes & Samty (Nhật Bản)

Chính sách ưu đãi có giới hạn Cơ hội không thể bỏ lỡ:
Tặng xe điện VF3 (kèm pin) cho 100 căn đầu tiên từ 13/02/2025 (áp dụng cho căn 1PN+1 và 2PN).

Chương trình Tân gia chào Xuân:

Chiết khấu trực tiếp vào giá bán:
160 triệu cho Studio
220 triệu cho căn 1PN+
280 triệu cho căn 2PN

Chiết khấu 10% khi thanh toán theo tiến độ chuẩn.

Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% giá trị căn hộ, ân hạn lãi suất tới 30 tháng, nhưng không muộn hơn ngày 11/06/2027.

Vị trí & Kết nối chiến lược:
Tọa lạc tại vị trí trung tâm Vinhomes Grand Park, nơi giao thoa giữa các trục giao thông huyết mạch.

Kết nối thuận tiện đến các khu vực trọng điểm của TP.HCM và vùng kinh tế phía Nam (Đồng Nai, Bình Dương, Long An) thông qua Vành đai 3 (dự kiến hoàn thành 2026).
Tầm view vĩnh cửu Bộ tứ hoàn hảo tại The Opus One:
View nghỉ dưỡng & giải trí: Resort nội khu, Đại công viên 36ha, VinWonders.

View giáo dục: Hệ thống trường học Vinschool.

View nghệ thuật: Quảng trường Golden Eagle điểm nhấn biểu tượng.

View CBD sôi động: Vincom, sân golf, tòa văn phòng 43 tầng.
Tiện ích & không gian sống đỉnh cao:
27 tiện ích nội khu đẳng cấp.

Vincom Mega Mall, VinWonders, sân golf, Vinschool Cambridge, Quảng trường Golden Eagle tất cả chỉ vài bước chân.

VinWonders dự kiến khai trương tháng 12/2024 nâng tầm trải nghiệm sống & đầu tư.
Tiêu chuẩn bàn giao:
Smart Home Công nghệ nhà thông minh.

Bàn giao liền tường: máy lạnh âm trần, bếp đầy đủ, tủ âm.

Thời gian bàn giao dự kiến: Tháng 03/2026.

Sở hữu lâu dài Sổ hồng riêng.

Tiến độ thi công: Đang xây dựng đến tầng 1516.
Quỹ căn có hạn Giá bán hiện tại rất tốt
Phù hợp cả đầu tư & an cư Không gian sống chuẩn mực cho người thành đạt.

Nhà mẫu The Opus One đã sẵn sàng đón khách tham quan.
Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ em Nguyên 0909835126 để đăng ký lịch xem và nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 983 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5 tỷ

1 PN
80 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opus One - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thảo Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng độc quyền the opus one-căn hộ hạng sang nhất vinhomes grand park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.