Tin đăng đã hết hạn.

GIÁ TỐT!!! Căn 3 phòng ngủ tầng cao hướng đông nam Feliz En Vista full nội thất giá chỉ 89 triệu/m2

Ngày đăng: 14/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn 3 phòng ngủ giá rẻ nhất Feliz En Vista!
- Diện tích: 108m2
- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2WC
- Tầng cao: 27
- Hướng đông Nam
- View thoáng, bao mát mát, có thể nhìn thấy sông sài gòn
- Full nội thất
- Nhà đang có hợp đồng thuê đên tháng 10/2025
Đây là căn 3 phòng ngủ gần như duy nhất dưới 10 tỷ ở Feliz En Vista, giá rất tốt, tháp Sommerset, dịch vụ quản lý và chăm chút tốt, nhà còn mới.
Anh Chị Cô Chú quan tâm liên hệ em xem nhà và chia sẻ thông tin nhé: Nghĩa - 0967792139
(nhà có hợp đồng thuê nên xem nhà cần hẹn trước giúp em nhé!)

Xem thêm

Liên hệ:

096 779 ****

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

3 PN
108 m²
89,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz En Vista, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
C

Cloud

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIÁ TỐT!!! Căn 3 phòng ngủ tầng cao hướng đông nam Feliz En Vista full nội thất giá chỉ 89 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.