Tin đăng đã hết hạn.

Không đăng ảo- nắm full rổ hàng chuyển nhượng One Verandah, chủ gửi bán nhanh căn duplex giá 16 tỷ

Ngày đăng: 13/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Thông tin chính xác- làm việc trực tiếp chủ nhà- không đăng ảo
Pháp lý dự án chuẩn chỉnh- đã ra sổ hồng
One Verandah chủ gửi bán nhanh căn 3PN duplex thô giá chỉ 88 triệu/ m2
- Thiết kế: 3PN và 3 toilets, có khoảng thông trần cao gần 7m
- Giá bán: 16 tỷ (đã gồm tất cả chi phí) cam kết không phát sinh thêm
- Hướng ban công: Đông Bắc/ Cửa chính: Tây Nam
- Bàn giao thô cho khách tùy ý thiết kế
- Chủ thiện chí bán giảm lộc và hỗ trợ khách vay ngân hàng

Ngoài ra em còn nắm full rổ hàng 1-2-3PN với giá tốt nhất
+ 1PN giá bán từ 4,5 tỷ
+ 2PN giá bán từ 6,6 tỷ
+ 3PN giá bán từ 9,9 tỷ
+ 3PN căn hiếm view trực diện sông Sài Gòn giá từ 14,5 tỷ
(giá trên đã gồm thuế phí và 5% sổ hồng)
Hỗ trợ nhiệt tình anh chị khách hàng và đối tác có thêm thông tin giá thị trường dự án One Verandah và dự án khu Thạnh Mỹ Lợi ( Hiền 0334 237 251 (call/zalo/ viber/whatapps)

Xem thêm

Liên hệ:

033 423 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

16 tỷ

3 PN, 3 WC
180 m²
88,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
One Verandah, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0334237251

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không đăng ảo- nắm full rổ hàng chuyển nhượng One Verandah, chủ gửi bán nhanh căn duplex giá 16 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.