Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Gateway Thảo Điền, 5,2 tỷ, 60m2, nhiều tiện ích đẹp tại Quận 2, HCM

Ngày đăng: 12/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư đẹp tại Gateway Thảo Điền, Quận 2, TP.HCM. Căn hộ này có diện tích 60m2, 1PN, 1WC, nội thất đầy đủ, hướng cửa chính Đông Nam và ban công hướng Đông.

- Giá bán: 5,2 tỷ VND
- Diện tích: 60m2
- Sổ đỏ/ sổ hồng pháp lý đầy đủ
- Nằm trong khu vực có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

GATEWAY THẢO ĐIỀN BIỂU TƯỢNG SỐNG THƯỢNG LƯU GIỮA LÒNG PHỐ TÂY SÀI GÒN
Vị trí đắc địa Ngay tuyến Metro số 1 Layout đẹp nhất khu Thảo Điền
Giỏ hàng hơn 30 căn HOT: Studio 1PN 2PN 3PN 4PN Duplex Penthouse

TỔNG HỢP GIÁ BÁN CẬP NHẬT MỚI NHẤT T5/2025

- Căn hộ Studio - 1PN:
Diện tích: 49m2 - 60m²
Full nội thất cao cấp Ban công thoáng View đẹp
Giá chỉ từ: 4.5 tỷ - 6 tỷ

- Căn hộ 2PN (75m2 - 105m²):
Full nội thất hoặc nhà trống dễ decor
View Landmark, hồ bơi hoặc Xa Lộ Hà Nội
Giá từ: 8.4 tỷ - 12 tỷ (đã gồm thuế, phí, sổ)
Cho thuê dễ: Từ 1800 - 2200 USD/tháng

- Căn hộ 3PN (122m2 - 150m²):
Nội thất cao cấp Ban công rộng Tầng cao view sông, Landmark 81
Giá từ: 14.5 tỷ - 23 tỷ (đầy đủ thuế phí, có sổ, HĐ thuê dài hạn nếu đầu tư)

- Căn hộ 4PN (142m²):
Suất người nước ngoài Full nội thất Đang có HĐ thuê đến T5/2026
Giá chỉ từ: 16 tỷ - 17 tỷ all-in
Rất phù hợp đầu tư giữ dòng tiền

- Duplex - Penthouse - Sky Villas:
Diện tích: 168m2 - 260m2 - 330m²
Thiết kế thông tầng Trần cao View Panorama Sông Sài Gòn & Landmark
Giá bán từ: 33 48 tỷ
Cho thuê: từ 6.500 USD/tháng

VÌ SAO GATEWAY THẢO ĐIỀN LÀ LỰA CHỌN CỦA GIỚI THƯỢNG LƯU?

- Vị trí kim cương mặt tiền Xa Lộ Hà Nội Kề bên tuyến Metro Bến Thành Suối Tiên, kết nối Quận 1 chỉ trong 5 phút
- Sát cạnh trường quốc tế danh tiếng: ISHCMC, BIS, AIS, Deutsche Schule
- Liền kề Vincom Mega Mall, Estella Place, Thảo Điền Pearl

TIỆN ÍCH NỘI KHU CHUẨN NGHỈ DƯỠNG 5
+ Hồ bơi tràn bờ 50m Gym Spa Sauna
+ Khu vui chơi trẻ em Vườn xanh nội khu BBQ
+ Nhà hàng, café phong cách châu Âu trong khuôn viên
+ Hệ thống an ninh đa lớp Thẻ từ Bảo vệ 24/7

+ Pháp lý: HĐMB / Sổ hồng riêng
+ Hỗ trợ vay ngân hàng Thanh toán linh hoạt

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về căn hộ này qua số điện thoại 0938839139 và gặp Mai Như Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

093 883 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

1 PN, 1 WC
60 m²
86,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Gateway Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Văn Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Gateway Thảo Điền, 5,2 tỷ, 60m2, nhiều tiện ích đẹp tại Quận 2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.