Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 76m2 tại Waterina Suites, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, giá 6,8 tỷ, View sông cực đỉnh

Ngày đăng: 12/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Waterina Suites tọa lạc ở Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

+ Diện tích: 76m2 + 2 phòng ngủ + 2 phòng tắm + Nội thất đầy đủ + Hướng cửa chính: Đông Nam + Hướng ban công: Đông.

- WATERINA SUITES TUYỆT PHẨM SỐNG CHUẨN NHẬT GIỮA LÒNG THỦ ĐỨC
+ Kiến trúc uốn lượn độc đáo, thiết kế bởi KTS Nhật Bản Kengo Kuma, view sông đắt giá không gian sống dành riêng cho giới tinh hoa!

- TỔNG HỢP CÁC CĂN HOT ĐANG CHUYỂN NHƯỢNG - GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG:

- CĂN HỘ 2 PHÒNG NGỦ - VIEW ĐẸP - GIÁ SIÊU TỐT
Diện tích 76 - 83m²
2PN 2WC, full nội thất cao cấp
View sông Pháo hoa Bitexco UBND TP Thủ Đức
Giá chỉ từ 6.8 - 7.5 tỷ (net)
Tầng cao View thoáng Sổ hồng riêng

- CĂN HỘ 3 PHÒNG NGỦ - BAN CÔNG RỘNG - VIEW SÔNG CỰC ĐỈNH
Diện tích từ 140 - 163m²
Thiết kế 3PN 2WC / 3WC + 1 phòng làm việc
Tất cả phòng ngủ & phòng khách đều view sông trực diện
Ban công dài uốn cong cực kỳ hiếm
Giá từ 12 tỷ - 16 tỷ (có thương lượng chính chủ)
Một số căn đã decor full nội thất hiện đại, chỉ việc xách vali vào ở

- CĂN GÓC CAO CẤP PANORAMA 270 VIEW TRIỆU ĐÔ
Diện tích 156 - 160m²
Căn góc 3PN 2WC, ban công cực rộng
View trọn Sông Sài Gòn Đảo Kim Cương Landmark 81 Cầu Phú Mỹ
Tầng cao, không bị chắn, thoáng mát quanh năm
Giá chỉ từ 13.5 - 16 tỷ, sổ hồng sang tên nhanh

- TIỆN ÍCH CAO CẤP CHUẨN QUỐC TẾ:
Hồ bơi tràn, gym, sauna, khu vườn Nhật, khu BBQ
An ninh 24/7 Hệ thống thang máy & thẻ từ riêng biệt
Gần trường quốc tế, bệnh viện, UBND TP Thủ Đức
5 phút đến Hầm Thủ Thiêm 10 phút vào Quận 1

+ Pháp lý minh bạch Sổ hồng riêng từng căn Sẵn sàng giao dịch

Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Gần các tiện ích như cách bệnh viện Lê Văn Thịnh khoảng 1km, cách siêu thị Bách Hóa Xanh 419 Nguyễn Thị Định khoảng 1,5km, cách trường học Saigon Star International School tầm 2km.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Mai Như Ngọc - 0938839139.

Xem thêm

Liên hệ:

093 883 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
89,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Waterina Suites, Đ. Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Văn Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 76m2 tại Waterina Suites, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, giá 6,8 tỷ, View sông cực đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.