Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse đẳng cấp tại One Verandah | Full nội thất, giá 35 tỷ bao phí.

Ngày đăng: 04/05/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM #PENTHOUSE VIEW TRIỆU ĐÔ DỰ ÁN ONE VERANDAH QUẬN 2

Tình trạng: Full nội thất cao cấp, chủ đang ở giữ nhà cực kỳ kỹ
Giá bán: 35 tỷ đã bao gồm toàn bộ thuế, phí và 5% ra sổ
Pháp lý: Hợp đồng mua bán rõ ràng, sẵn sàng hỗ trợ ra sổ ngay

Ưu điểm nổi bật:
Diện tích rộng, thiết kế đẳng cấp
View sông và toàn cảnh khu Thủ Thiêm đón nắng và gió tự nhiên cả ngày
Không gian sống riêng tư tuyệt đối, yên tĩnh và an ninh

Tiện ích 5 sao của #OneVerandah: Hồ bơi tràn, gym hiện đại, sân thể thao đa năng, khu BBQ, vườn cảnh quan

Liên hệ ngay em Linh - 0905 06 02 41 ( SMS / Zalo / Whatapps ) để trải nghiệm thực tế không gian sống chuẩn resort giữa lòng TP Thủ Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

090 506 ****

Vị trí bản đồ

35 tỷ

166 m²
210,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
One Verandah, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trương Thị Mỹ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse đẳng cấp tại One Verandah | Full nội thất, giá 35 tỷ bao phí. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.