Tin đăng đã hết hạn.

Sân vườn siêu mát The Estella 2pn+1 phòng ngủ 154m2, giá 13.5 tỷ. Liên hệ Em Ngọc 0938228655

Ngày đăng: 25/04/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ ở Estella để chuyển qua biệt thự Sài Gòn Pearl, cho con đi học.

Tôi cần bán căn hộ The Estella 2 phòng ngủ + 1 studio. Tầng sân vườn view hồ bơi rất mát mẻ, sân vườn rộng rất hiếm, 1 block chỉ có 4 căn tầng sân vườn.

Đầy đủ nội thất, thoáng mát, đẹp, yên tĩnh.

DT: 154m2.

Hướng ban công: Đông Nam.

Giá: 13.5 tỷ (có thương lượng).

Hotline Ngọc 0938228655. Vui vẻ - nhiệt tình tư vấn - thân thiện - chu đáo 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

093 822 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

2 PN
154 m²
87,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Estella, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Ánh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sân vườn siêu mát The Estella 2pn+1 phòng ngủ 154m2, giá 13.5 tỷ. Liên hệ Em Ngọc 0938228655 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.