Tin đăng đã hết hạn.

Chuyên giỏ hàng Citi Alto Quận 2 giá từ 2.315ty căn 2PN. VP kinh doanh ngay dưới chân chung cư.

Ngày đăng: 24/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vp Kinh Doanh ngay dưới chân chung cư, kinh nghiệm 5 năm phân phối căn hộ Citi (Kiến Á). Nơi yên tâm để Anh/Chị KH yên tâm giao dịch ạ:

Toà B, Citi Alto: giao nhà 9/2024. Hiện cư dân lấp đầy ~80%:
- Căn 2PN 2WC: giá 2.38tr (chưa sổ, hướng tây, sẵn nội thất cơ bản)
- Căn 2PN 2WC: giá 2420tr (chưa sổ, hướng đông, mới 100%)

Toà D, Citi Alto: dự kiến T6/2025 giao nhà:
- Căn 2PN 2WC, giữa : giá 2.315tr (view nội khu
- Căn 2PN 2WC, giữa : giá 2.400tr (view thoáng)
- Căn 2PN 2WC, Góc: giá 2500tr.

Giá cho thuê:
- Căn 2PN 2WC (nội thất cơ bản): 6,5-7tr/thág
- Căn 2PN 2WC (full nội thất): 8-8,5tr/tháng
______
Em Thanh - 0938 558 007 là cư dân tại cụm Citi hơn 5 năm.
Chuyên nhận ký gửi Mua Bán - Cho thuê căn hộ CitiAlto và Cụm Citi ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 855 ****

Vị trí bản đồ

2,32 tỷ

2 PN, 2 WC
53 m²
43,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Citi Alto, Đ. Nguyễn Thị Định, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938558007

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyên giỏ hàng Citi Alto Quận 2 giá từ 2.315ty căn 2PN. VP kinh doanh ngay dưới chân chung cư. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.