Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 3 phòng ngủ giá tốt thị trường chỉ 28 tỷ - tháp Crest - view sông và tòa Landmark 81

Ngày đăng: 24/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15

Tháp Crest - tòa Metropole thủ thiêm.
VỊ trí đắc địa nhiều tiềm năng phát triển: 33 Đ. Trần Bạch Đằng, Thủ Thiêm, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.
Diện tích rộng, layout vuông vức, view thoáng, ko gian yên tĩnh.

* Thông tin chi tiết căn hộ:
- Layout: 3 phòng ngủ, 2wc, có bồn tắm nằm.
- Diện tích: 129m2.
- Căn góc, view thoáng.
* Giá bán: 28 tỷ.
Chủ đầu từ bàn giao đầy đủ nội thất dính tường cao cấp.
Giá trên là giá 100% căn hộ, đã bao gồm tất cả các loại thuế, phí. Khách mua sẽ không trả bất kỳ chi phí nào thêm.

* Liên hệ ngay để tham quan thực tế căn hộ và chọn căn nhà phù hợp nhất.
- Văn phòng công ty: Tháp A, Opera, Metropole thủ thiêm, Quận 2.
(Chuyên dự án Metropol Thủ thiêm: Tháp Galleria - Crest - Opera).
- Hotline PKD: 035.290.7792 (phone/zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

035 290 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

28 tỷ

3 PN, 2 WC
129 m²
217,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Crest Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ML

Ms. Lý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 3 phòng ngủ giá tốt thị trường chỉ 28 tỷ - tháp Crest - view sông và tòa Landmark 81 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.