Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 Phòng ngủ Opusk Residence giá tốt: 23,9 tỷ

Ngày đăng: 23/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Tại sao lại lựa chọn mua 2PN Opusk Residence?

Diện tích rộng rãi: Căn hộ 2 phòng ngủ tại Opusk Residence có diện tích lên đến 83m², lớn hơn các loại căn hộ khác tại Opera Residence từ 10m², mang lại không gian sống thoải mái hơn cho gia đình bạn.

Giá bán hấp dẫn: Hiện tại, giá bán của căn hộ 2PN tại Opusk Residence chỉ 23,9 tỷ VND, một mức giá rất hợp lý cho dự án cao cấp tại Thủ Thiêm.

Thanh toán linh hoạt: Bạn chỉ cần thanh toán nhẹ đến năm 2027, thay vì phải thanh toán toàn bộ số tiền ngay như khi mua các căn hộ tại Opera Residence.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ 2PN tại Opusk Residence với nhiều ưu đãi hấp dẫn!

Liên hệ tư vấn ngay: Tuyết Vy 0919061238

Xem thêm

Liên hệ:

091 906 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
287,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opusk Residences, P. An Khánh, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Vy Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 Phòng ngủ Opusk Residence giá tốt: 23,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.