Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ chung cư Homyland,Quận 2, diện tích 74m2 2pn 2wc full nội thất cơ bản giá 1 tỷ 960

Ngày đăng: 22/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Homyland tọa lạc tại Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.
+ Diện tích 74m2 với 2PN, 2WC.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh...
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ Thiết kế phong thủy tốt, tạo không khí thoải mái.
+ giá chỉ 1 tỷ 960 triệu
Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện, siêu thị, trường học, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Minh Ngọc, 0929374794.

Xem thêm

Liên hệ:

092 937 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,96 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
26,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Homyland (Khu căn hộ Homyland 1), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Minh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ chung cư Homyland,Quận 2, diện tích 74m2 2pn 2wc full nội thất cơ bản giá 1 tỷ 960 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.