Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp homyland riverside nhận nhà ở ngay sổ hồng lâu dài. fb thu huong land 0903358083

Ngày đăng: 19/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ CAO CẤP HOMYLAND RIVERSIDE NHẬN NHÀ Ở NGAY SỔ HỒNG LÂU DÀI

Vị trí đắc địa: 403A Nguyễn Duy Trinh, TP. Thủ Đức (Cạnh Palm City The Global City)
Căn hộ mới 100% Bàn giao hoàn thiện Nhận nhà ở ngay
Hợp đồng mua bán ký trực tiếp với Chủ đầu tư Không qua trung gian

Diện tích đa dạng:
2PN 2WC: 75m² 81m²
3PN 2WC: 95m² 107m²
Giá chỉ từ: 4,4 5,5 tỷ (đã bao gồm VAT + phí bảo trì)
Thanh toán linh hoạt chỉ 95% nhận nhà ngay

Tiện ích nội khu đẳng cấp:
Hồ bơi tràn bờ, công viên, gym, spa, siêu thị, cafe, nhà trẻ
Xung quanh đầy đủ trường học chợ bệnh viện trung tâm thương mại
Pháp lý rõ ràng Sổ hồng lâu dài Vay ngân hàng dễ dàng
Hỗ trợ đầy đủ: Pháp lý Công chứng Đăng bộ Cho thuê lại

Liên hệ ngay để chọn căn đẹp làm việc chính chủ đầu tư:
Thu Huong Land Minh Thái Luật Sư & BĐS
Hotline/Zalo/Viber: 0903 358 083
Website: www.luatsuvabatdongsan.com
Facebook: facebook.com/lawyer.thuhuongland

Gọi ngay/Zalo/viber 0903.3580.83 - https://zalo.me/0903358083 gặp Mrs Hương hoặc truy cập facebook Thu Huong Land để xem nhà và thương lượng chính chủ.

Minh Thái Luật sư và Bất Động Sản chuyên:
- Nhận ký gửi, môi giới, mua bán, cho thuê: căn hộ - nhà - đất - kho - xưởng - biệt thự - villas - khách sạn toà nhà.
+ Chuyên bán và cho thuê nhà phố - căn hộ khu vực Quận 2
+ Chuyên bán căn hộ khu vực sân bay Tân Sơn Nhất.
- Hỗ trợ khách hàng hoàn tất thủ tục pháp lý nhà đất, đăng bộ nhà đất và vay ngân hàng
- thực hiện các dịch vụ liên quan đến bất động sản như: soạn thảo hợp đồng đặt cọc, thực hiện thủ tục đặt cọc - công chứng - nộp thuế thu nhập cá nhân - đăng bộ nhà đất, ủy quyền đại diện trong đàm phán - thương lượng - mua bán và cho thuê nhà đất
- Tư vấn luật liên quan đến bất động sản 500k/h
---------
Liên hệ với Thu Huong Land - Minh Thái Luật Sư và Bất động sản:
- Hotline/zalo/viber: 0903358083
- Facebook: Thu Huong Land

- Kính mời quý khách xem chi tiết thông tin bất động sản bán và cho thuê tại
+ https://zalo.me/0903358083
+ https://www.luatsuvabatdongsan.com
+ https://www.facebook.com/lawyer.thuhuongland

---------
Shop Hàng Chất Lượng - https://hangchatluong.com.vn/
- Ngoài bất động sản, chúng tôi còn bán online trái cây nhập khẩu và các sản phẩm khác tại website, rất mong sự ủng hộ của Quý khách hàng

Xem thêm

Liên hệ:

090 335 ****

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
80.29 m²
54,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Homyland Riverside (HomyLand 3), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
0

0903358083

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp homyland riverside nhận nhà ở ngay sổ hồng lâu dài. fb thu huong land 0903358083 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.