Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Vinhomes Grand Park 1 phòng ngủ cộng 1 giá chỉ 1,92 tỷ, sẵn sổ sang tên công chứng ngay

Ngày đăng: 18/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1 phòng ngủ cộng 1 giá chỉ 1,92 tỷ sẵn sổ sang tên công chứng ngay.
Chung cư Vinhomes Grand Park liên hệ em Quyền.
0906669330.

- Vị trí: Khu Đại Đô Thị Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức.
- Loại hình căn hộ: 1 phòng ngủ cộng 1.
- Giá bán: 1,92 tỷ bao thuế phí.
- Bàn giao: Nội thất như hình.
- View công viên, ngoại khu.
- Sẵn sổ hồng mua bán ngay, diện tích thông thủy 43m2.
Tiện ích căn hộ bao gồm công viên nội khu, bể bơi, xe buyt miễn phí, sân chơi thể thao, BBQ, bãi biển nhân tạo công viên 36 hecta, công viên nước Vinwonder.
Liên hệ ngay em Quyền.
0906669330.
(call/zalo).
Để sở hữu căn hộ tại khu đại đô thị Vinhomes Grand Park ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 666 ****

Vị trí bản đồ

1,92 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
40,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Rainbow – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
pq

phan quyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Vinhomes Grand Park 1 phòng ngủ cộng 1 giá chỉ 1,92 tỷ, sẵn sổ sang tên công chứng ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.